Tại chung kết Miss Grand International 2021 diễn ra tại Bangkok ngày 4/12, đại diện của Việt Nam Nguyễn Thúc Thùy Tiên đã xuất sắc vượt qua 59 thí sinh để đăng quang một cách thuyết phục.
Thùy Tiên đã chinh phục khán giả và ban giám khảo nhờ ngoại hình và phần thi ứng xử xuất sắc. Cô cũng gây ấn tượng với người xem nhờ khả năng ngoại ngữ của mình.
Thùy Tiên sinh năm 1998, từng lọt vào top 5 và đoạt danh hiệu “Người đẹp Nhân ái” Hoa hậu Việt Nam năm 2018.
Miss Grand International là cuộc thi sắc đẹp thường niên, có trụ sở tại Thái Lan. Cuộc thi được tổ chức lần đầu vào năm 2013. Người đăng quang sẽ đến nhiều nước trên thế giới để truyền thông điệp về "chấm dứt chiến tranh và bạo lực".
Nguồn TTXVN
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...