Chào mừng kỷ niệm 78 năm Ngày truyền thống ngành NN&PTNT Việt Nam và Đại hội Công đoàn Việt Nam lần thứ XIII, sáng 11/11, Sở NN&PTNT Thái Bình tổ chức hội thao cho công chức, viên chức và người lao động toàn ngành.
Hội thao Ngành NN&PTN Thái Bình năm 2023
Hội thao đã thu hút 175 vận động viên đến từ 15 đơn vị. Các vận động viên tham gia tranh tài ở 11 nội dung thi đấu của các môn cầu lông, bóng bàn, kéo co, cờ tướng.
Ban tổ chức tặng cờ lưu niệm cho các đơn vị tham gia hội thao
Đây là hoạt động thiết thực nhằm đẩy mạnh phong trào luyện tập và thi đấu thể dục thể thao của các đơn vị trong ngành Nông nghiệp, tạo điều kiện cho các vận động viên giao lưu, học hỏi kinh nghiệm, thắt chặt tình đoàn kết, nâng cao sức khỏe, góp phần hoàn thành xuất sắc các nhiệm vụ được giao.
Vũ Hà
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...