Sáng 17/5, Lực lượng vũ trang huyện Kiến Xương tổ chức Đại hội thi đua quyết thắng giai đoạn 2019-2024.
5 năm qua, phong trào thi đua quyết thắng được lực lượng vũ trang huyện Kiến Xương triển khai gắn kết chặt chẽ với các cuộc vận động và phong trào thi đua yêu nước ở địa phương, trở thành động lực tinh thần, động viên cán bộ, chiến sĩ hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Với chủ đề “đoàn kết - kỷ cương - sáng tạo - quyết thắng”, Đại hội tiếp tục kêu gọi toàn thể cán bộ, chiến sĩ lực lượng vũ trang huyện nêu cao ý chí tự lực cường, năng động sáng tạo cùng toàn Đảng, toàn dân thực hiện thắng lợi chiến lược xây dựng và bảo vệ tổ quốc, góp phần xây dựng huyện Kiến Xương ngày càng giàu đẹp. Tại đại hội đã khen thưởng 8 tập thể, 9 cá nhân có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua quyết thắng giai đoạn 2019 -2024.
Hoài Thu
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...