Sáng ngày 04/11, đồng chí Nguyễn Hoàng Giang - Phó Chủ tịch UBND tỉnh kiểm tra công tác chuẩn bị Hội chợ Nông nghiệp Quốc tế Đồng bằng Bắc Bộ 2014 diễn ra tại Quảng trường 14-10, Thành phố Thái Bình.
Đồng chí Nguyễn Hoàng Giang - Phó Chủ tịch UBND tỉnh kiểm tra công tác chuẩn bị Hội chợ Nông nghiệp Quốc tế Đồng bằng Bắc Bộ 2014.
Đến nay, Công ty Cổ phần Tập đoàn Thương mại và Truyền thông Bắc Hà đã hoàn thành việc dàn dựng cổng hội chợ và 400 gian hàng để bàn giao cho các đơn vị, doanh nghiệp tham gia Hội chợ. Để Hội chợ thành công, đồng chí Nguyễn Hoàng Giang - Phó Chủ tịch UBND tỉnh yêu cầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại, Sở Công thương hoàn tất mọi công việc chuẩn bị, tăng cường phối hợp với các đơn vị như: Điện Lực, Công an Thành phố, Phòng Cảnh sát Phòng cháy Chữa cháy và Cứu hộ cứu nạn, Công an tỉnh rà soát, kiểm tra phương án cung cấp điện, công tác bảo vệ, đảm bảo an ninh, trật tự, phòng cháy, chữa cháy phục vụ Hội chợ. Kiên quyết không để xảy ra tình trạng chơi cờ bạc, bán hàng rong, tăng giá vé coi xe bất hợp lí tại Hội chợ Nông nghiệp Quốc tế Đồng bằng Bắc Bộ 2014.
Duy Huy
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...