Tặng hoa động viên đội tuyển thi học sinh giỏi cấp tỉnh của trường THCS Lương Thế Vinh, Thành phố Thái Bình, đồng chí Đỗ Đình An - Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy, Chủ tịch HĐND Thành phố chúc các em học sinh bình tĩnh, tự tin để hoàn thành xuất sắc phần thi của mình, mang vinh quang về cho trường và cho Thành phố.
Có 80 em học sinh thuộc 8 đội tuyển sẽ đại diện cho Trường THCS Lương Thế Vinh tham gia kỳ thi học sinh giỏi cấp tỉnh năm học 2017-2018 diễn ra vào ngày 15/12/2017. Đây là những học sinh xuất sắc đã vượt qua kỳ thi học sinh giỏi cấp Thành phố.
Nhiều năm nay Trường THCS Lương Thế Vinh luôn là đơn vị dẫn đầu Thành phố về số lượng học sinh giỏi cấp tỉnh. Lễ ra quân được tổ chức trang trọng, ấm cúng động viên các em học sinh hoàn thành tốt phần thi của mình.
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...