Sáng nay (20-8), trường Đại học Thái Bình phối hợp với Đại học Kinh tế Quốc dân tổ chức lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp lớp Đại học liên thông chuyên ngành Luật Kinh tế khóa XVI, hệ vừa làm vừa học.
Trao bằng tốt nghiệp cho học viên.
Những năm qua, Đại học Thái Bình liên kết với Đại học Kinh tế Quốc dân đào tạo được 11 khóa Đại học liên thông hệ vừa làm vừa học. Đến nay, trường đã có 1.176 học viên tốt nghiệp ra trường. Khóa XVI - Đại học liên thông hệ vừa làm vừa học chuyên ngành Luật Kinh tế do Đại học Kinh tế Quốc dân mở tại Đại học Thái Bình có 43 học viên trúng tuyển. Sau 2 năm, 39 học viên đủ điều kiện dự thi tốt nghiệp.
Khen thưởng tại lễ bế giảng năm học.
Tại lễ bế giảng, Đại học Kinh tế Quốc dân trao bằng tốt nghiệp cho 39 học viên và khen thưởng cho các học viên đạt thành tích xuất sắc trong học tập và rèn luyện toàn khóa.
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...