Văn phòng UBND tỉnh gặp mặt các cháu học sinh là con cán bộ, công chức, người lao động cơ quan nhân dịp năm học mới 2017-2018.
Tại buổi gặp mặt, 64 cháu là con cán bộ, công chức, người lao động cơ quan văn phòng UBND tỉnh đạt thành tích cao trong năm học 2016-2017 được biểu dương, khen thưởng. Trong đó, có 1 cháu đạt học sinh giỏi cấp Quốc gia; 3 cháu đỗ Đại học; 1 cháu đạt học sinh giỏi cấp tỉnh, còn lại các cháu đều đạt học sinh giỏi cấp huyện, thành phố, học sinh tiên tiến.
Đây là việc làm thường xuyên của văn phòng UBND tỉnh trước khi bước vào năm học mới, với mong muốn động viên các cháu học sinh phát huy hơn nữa truyền thống hiếu học của gia đình, quê hương, phát huy thành tích đạt được, nỗ lực rèn luyện, học tập xứng đáng là con ngoan trò giỏi, cháu ngoan Bác Hồ, trở thành những chủ nhân tương lai của đất nước.
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...