Liên ngành Đoàn Thanh niên cộng sản (TNCS) Hồ Chí Minh và Phòng Giáo dục và đào tạo huyện Quỳnh Phụ tổ chức hội thi tin học trẻ năm 2017.
Phần thi của các thí sinh.
Tham gia hội thi các thí sinh phải trải qua 2 phần thi lý thuyết và thực hành. Phần lý thuyết dưới hình thức thi trắc nghiệm yêu cầu các thí sinh trả lời các câu hỏi kiến thức về máy tính và phần mềm, hiểu biết về công nghệ Interrnet. Phần thi thực hành đối với các em học sinh lập trình giải toán bằng ngôn ngữ pascal.
Phần thi của các thí sinh.
Kết quả, Ban tổ chức đã trao giải nhất phần thi kiến thức, kỹ năng tin học cho em Phạm Minh Đức - THCS thị trấn Quỳnh Côi, giải nhì cho em Phạm Thị Én - THCS Quỳnh Minh, em Nguyễn Đức Hoàng - THCS Quỳnh Ngọc, đồng giải 3 cho em Nguyễn Hoài Phúc - THCS An Hiệp, Nguyễn Phương Linh - THCS An Khê, Đinh Trọng Quân - THCS Quỳnh Hồng, Nguyễn Viết Tài - THCS Quỳnh Khê.
Phần mềm sáng tạo giải nhất nhóm tác giả Trần Quý Dương, Bùi Nhật Minh, Lại Hợp Văn Minh - THCS thị trấn Quỳnh Côi, đồng giải nhì cho em Vũ Ngọc Minh, Nguyễn Thị Ngọc Thanh -THCS Quỳnh Châu, Nguyễn Tiến Đạt, Nguyễn Thị Như - THCS Quỳnh Hồng, đồng giải 3 cho nhóm tác giả THCS Quỳnh Ngọc, Quỳnh Hội.
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...