Đoàn Thanh niên Thành phố Thái Bình phối hợp với Hội Sinh viên Trường Đại học Y Dược Thái Bình tổ chức khởi động chương trình tiếp sức mùa thi năm 2017.
Tham gia chương trình tiếp sức mùa thi năm 2017 trên địa bàn thành phố có hơn 250 tình nguyện viên đến từ Trường Đại học Y Dược Thái Bình, các xã, phường, các đơn vị trực thuộc Thành đoàn và Hội đồng hương sinh viên Thái Bình tại Hà Nội. Chương trình tiếp sức mùa thi cao điểm diễn ra từ ngày 21 đến ngày 24/6 với các nội dung chính như: Tư vấn, hỗ trợ, cung cấp thông tin cho thí sinh và người nhà về địa điểm thi, điểm ăn uống, nghỉ trọ; thành lập các đội xe đưa, đón thí sinh và phụ huynh; phối hợp với lực lượng công an bảo đảm an toàn giao thông, an ninh trật tự trước, trong và sau kỳ thi.
Tại Lễ phát động, Tỉnh đoàn đã tặng một số trang thiết bị phục vụ các hoạt động tiếp sức mùa thi; Chi nhánh Công ty TNHH Kinh doanh ô tô xe máy Kường Ngân tại Thái Bình hỗ trợ 50 triệu đồng cho chương trình tiếp sức mùa thi của Thành đoàn và Hội Sinh viên Trường Đại học Y Dược Thái Bình.
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...