Sáng ngày 21/9, Hội cựu chiến binh tỉnh Thái Bình tổ chức giải giao hữu cầu lông chào mừng Đại hội cựu chiến binh tỉnh lần thứ 7, nhiệm kỳ 2022 – 2027.
![]() | ![]() |
Hội cựu chiến binh tỉnh Thái Bình tổ chức giải giao hữu cầu lông chào mừng Đại hội Cựu chiến binh tỉnh lần thứ 7, nhiệm kỳ 2022 – 2027
Tham gia giải giao hữu có 10 đội đại diện cho cựu chiến binh khối huyện, thành phố, khối cơ quan tỉnh và khối doanh nghiêp tỉnh. Các đội thi đấu theo hình thức loại trực tiếp.
Các VĐV tham gia thi đấu sôi nổi, nhiệt tình
Đây là dịp để tăng cường tình đoàn kết, giao lưu, học tập kinh nghiệm, nâng cao kỹ thuật chuyên môn, rèn luyện kỹ năng thi đấu, sự hiểu biết lẫn nhau giữa các thành viên. Trên cơ sở đó, phát huy truyền thống Bộ đội cụ Hồ, xây dựng Hội cựu chiến binh các cấp trong sạch, vững mạnh.
Vũ Hương
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...