Tiếp nối thành công ở ở bộ môn đua thuyền, sáng nay (17/5), tại Trung tâm đua thuyền Hải Phòng, vận động viên Thái Bình tại đội tuyển canoeing/Kayak Việt Nam là Nguyễn Thị Thanh Mai cùng đồng đội giành chiếc huy chương bạc tại Sea games 31.
VĐV Nguyễn Thị Thanh Mai cùng đồng đội trên đường đua nội dung thuyền 4 nữ Kayak 1.000m (WK4 1000). ( Nguồn ảnh: TTXVN)
Tham dự ở nội dung Thuyền bốn Kayak 1.000m có 4 đội gồm: Việt Nam, Thái Lan, Singapore và Indonesia. Vận động viên Thái Bình tại đội tuyển canoeing/kayak Việt Nam là Nguyễn Thị Thanh Mai cùng đồng đội đại diện cho Việt Nam tranh tài ở nội dung này. Trước đội Thái Lan, đội kayak Việt Nam đã thi đấu cực kỳ quyết tâm, nhưng cũng chỉ có thể giành Huy chương Bạc.
Đội tuyển đua thuyền Việt Nam trên bục vinh quang
Cùng với 5 tấm huy chương vàng ở nội dung rowing do 2 VĐV Phạm Thị Thảo và Hà Thị Vui thì các vận động viên Thái Bình ở đội tuyển đua thuyền Việt Nam lại có thêm 1 tấm huy chương bạc.
Hồng Thắm
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...