Sáng ngày 18-4, tại Khu Thể thao đa năng Trường Đại học Y dược Thái Bình, Công đoàn Ngân hàng Nhà nước Chi nhánh tỉnh tổ chức khai mạc giải bóng đá Ngân hàng Thái Bình năm 2015.
Lễ khai mai mạc giải bóng đá Ngân hàng Thái Bình năm 2015
Tham dự giải có 200 vận động viên đại diện cho trên 1.500 cán bộ, công nhân viên chức và người lao động của 18 Chi nhánh ngân hàng Thương mại cổ phần và Ngân hàng Hợp tác xã. 10 đội bóng được chia thành 2 bảng, thi đấu theo thể thức vòng tròn một lượt, chọn ra các đội nhất và nhì mỗi bảng, để vào thi đấu bán kết. Hai đội thắng trong trận bán kết sẽ vào chung kết.
Ngay sau lễ khai mạc, các vận động viên đã cống hiến nhiều trận cầu chất lượng, pha bóng hay, đẹp mắt. Giải được diễn ra trong 2 ngày 18 -19/4.
Trận đấu tại giải
Mục đích nhằm rèn luyện sức khỏe, tăng cường giao lưu, đoàn kết, học tập kinh nghiệm và hiểu biết lẫn nhau, xây dựng hệ thống ngân hàng ngày càng vững mạnh. Đây là một trong những hoạt động thiết thực hướng tới chào mừng kỷ niệm 40 năm Ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam thống nhất đất nước và 64 năm thành lập ngành Ngân hàng Việt Nam (06/05/1951 – 06/05/2015).
Duy Huy
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...