Tại Nhà Văn hóa Thiếu nhi tỉnh Thái Bình, Trung tâm Thể dục Thể thao Thành phố phối hợp với Phòng Giáo dục và Đào tạo tổ chức lễ phát động hưởng ứng Ngày chạy Olympic vì sức khỏe toàn dân năm 2015.
Chạy việt dã hưởng ứng Ngày chạy Olympic vì sức khỏe toàn dân năm 2015
Hơn 350 vận động viên thuộc các ngành: Giáo dục, Công an, Quân đội trên địa bàn Thành phố tham gia lễ phát động ngày chạy Olympic vì sức khỏe toàn dân.
Đây là hoạt động nhằm tuyên truyền, nâng cao nhận thức của các tầng lớp nhân dân về vai trò, ý nghĩa, tác dụng của tập luyện thể dục thể thao, đẩy mạnh cuộc vận động “Toàn dân rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại” góp phần nâng cao sức khoẻ, thể trạng con người và chất lượng cuộc sống của nhân dân.
Lan Anh
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...