Sáng ngày 28/8, tại Nhà thi đấu Trung tâm TDTT tỉnh diễn ra lễ khai mạc Đại hội TDTT Ngành Y tế tỉnh Thái Bình lần thứ VIII năm 2014. Đồng chí Cao Thị Hải - Phó Chủ tịch UBND tỉnh tới dự.
Tham dự Đại hội có trên 700 VĐV đến từ 44 đoàn thuộc các đơn vị trực thuộc Ngành Y tế thi đấu ở 12 nội dung với các môn thi: Bóng đá, bóng bàn, cầu lông.
Đây là hoạt động thường niên của ngành y tế, thực hiện có hiệu quả phong trào "Toàn dân rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại". Thông qua đó, tạo điều kiện cho cán bộ công chức, viên chức trong toàn ngành có cơ hội học hỏi, giao lưu, nâng cao sức khỏe, đời sống tinh thần, góp phần hoàn thành tốt nhiệm vụ.
Hồng Hạnh
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...