Nhân dịp kỷ niệm 134 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh, sáng 16/5, Đảng ủy phường Kỳ Bá, thành phố Thái Bình tổ chức lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 19/5 cho các đảng viên. Tới dự có đồng chí Hoàng Văn Thành, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy.
Trong đợt này, Đảng bộ phường Kỳ Bá có 32 đảng viên vinh dự được tặng Huy hiệu từ 30 đến 70 năm tuổi Đảng và 1 đảng viên được truy tặng Huy hiệu 50 năm tuổi Đảng.
Chúc mừng các đồng chí được nhận huy hiệu cao quý của Đảng, đồng chí Bí thư Thành ủy đánh giá cao những đóng góp của các đảng viên cao tuổi Đảng, đồng thời mong muốn các đảng viên tiếp tục phát huy ý chí, bản lĩnh, tính tiên phong, gương mẫu của người đảng viên; Tích cực tham gia, đóng góp xây dựng Đảng, xây dựng chính quyền và các phong trào ở địa phương; mãi là tấm gương cho các thế hệ sau noi theo.
Mai Hiền
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...